ออกสำรวจพื้นที่น้ำท่วม 8 ตุลาคม 2566 |
![Responsive image](./system_files/294/67a08629ce4d12e7cad18f1363d9ff27.jpg) |
วันที่ 8 ตุลาคม 2566 นายวิกรานต์ ลิ้มพานิชเจริญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าข้าม ออกสำรวจพื้นที่น้ำท่วม หมู่ที่ 5 บ้านตะกุดเป้า พร้อมทั้งสั่งการให้นำรถแมคโครมากำจัดผักตบชวาที่ขวางทางน้ำไหล บริเวณสะพานคลองตะกุดเป้า ถนนตะกุดเป้า - หนองกลอย |
|
โพสเมื่อ : 08 ต.ค. 2566 |
|
|